mãi mãi ta luôn cần có nhau!

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
mãi mãi ta luôn cần có nhau!

chào mừng bạn đến với diễn đàn kyuc12c1.4rumer.com, hãy đăng kí để gia nhập ngôi nhà mới này nhé!

những lời trăn trối cuối cùng! ( bài bikey Sun Apr 19, 2009 7:19 pm)

conmavuive_lovebabybaby
    dê cụ
    dê cụ

những lời trăn trối cuối cùng!   ( bài bikey Sun Apr 19, 2009 7:19 pm) Empty những lời trăn trối cuối cùng! ( bài bikey Sun Apr 19, 2009 7:19 pm)

Bài gửi  conmavuive_lovebabybaby Fri Apr 23, 2010 11:08 pm

Hum nay là 19-4 òy, chỉ còn hơn 1 thagns nữa là chúng ta sẽ mỗi đứa một nơi, nhớ lại những ngày đầu tiên thiệt là vui đúng hok, hjhj ko bít lớp mình có còn nhớ hết không chứ với bi thì 3 năm qua cũng ko hẳn là vui lắm nhưng mà cũng ko thiếu những chuyện để nhớ. nhớ thì nhìu lắm nên mới lập cái topic này để ôn về những kỉ niệm đẹp của lớp mình nha!
    -buổi nhậu tập thể đầu tiên của lớp ta, sáng ngày 11-1-200.. lớp 10 chỉ nhớ hum đó là chủ nhật thui, hum đó tập trung đc 7 tên: Bi, Lai, Lương, Pháp, Mạnh, Nam, Nguyên lệ. her her bữa đó chỉ nói chơi thui ai ngờ đến sáng tự dưng thấy một bầy ra, hiz làm tui sợ hết hồn, tưởng là bọn này trâu lắm, hum nay mà đi nhậu thì chắc say mất ai ngờ toàn bọn gà xách đi có 3 chai rum mà thèng nào cũng hết hồn! nhục nhất là lai lệ với nam thỏa. đổ muối bột canh vào để khỏi phải uống nữa chớ! sau hồi nhậu say nôn mửa tùm lum, bi thì xém nữa chơi với cá dưới ao mãi mãi òy! thank anh chàng gà mạnh lâm cõng anh cả buổi nhá! nhớ thêm được một đoạn nữa là về đến nhà Linh bốn mua mấy cái bánh mì thiu với kem 500d ăn! ghê thiệt!

Hôm nay: Fri Oct 18, 2024 7:29 pm